Abubuwan da ke haifar da kisa

Don kayan aiki kamarkisa bearings, daidaitattun buƙatun sau da yawa suna da yawa.Da zarar an shigar da shi, amfani ko kiyaye shi ba daidai ba, matsaloli daban-daban na iya tasowa, kamar girgiza da yawa lokacin da ake amfani da juzu'in kisa.Manyan dalilan da ke haddasa girgizar gyadar sun hada da;

Abubuwan da ke haifar da kisa 1

1. Ƙaƙwalwar shigarwa suna kwance, suna haifar da girgiza yayin aiki.Idan akwai girgiza lokacin da kisa ke aiki, ya zama dole a duba duk abin da ke hawan zobe na ciki da na waje nan da nan.Bincika sako-sako kuma ƙara kamar yadda ake buƙata.

2. Tsarin karfe mai goyan bayan slewing bearing (www.xzwdslewing.com) bai isa ba, kuma nakasar nakasa tana faruwa a lokacin lodawa, wanda ke haifar da jujjuyawar jujjuyawar kisa gabaɗaya, wanda ke ƙara ƙarfin tsarin ƙarfe yana goyan bayan ɗaukar kisa. ta sau 14.

3. A duba ko an yi lodi fiye da kima.Yin lodin zai kuma haifar da kisa ya girgiza.Saboda haka, a bi ka'idoji sosai.

4. Aikin ɗaukar nauyi na dogon lokaci yana haifar da rugujewar hanyar tseren kuma sharewar ta yi girma da yawa.A irin waɗannan lokuta, da fatan za a sanar da ɗaukar nauyin kisa (www.xzwdslewing.com) bayan-tallace-tallace na daidaitawa a cikin lokaci don tabbatar da amfani na yau da kullun na ɗaukar kisa.A taƙaice, don tabbatar da yadda ake amfani da shi na yau da kullun, idan girgiza ta faru yayin amfani, dole ne a rufe shi don dubawa cikin lokaci don hana girgiza na dogon lokaci daga haifar da babbar lahani ga juzu'in kisa.

Abubuwan da ke haifar da kisa 2


Lokacin aikawa: Agusta-02-2022

Aiko mana da sakon ku:

Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana