Thekashe kaina wani haske excavator yana da sauƙi lalacewa.Yawancin lokaci sake zagayowar shine shekaru 2 zuwa 3.A wannan yanayin, babban rashin ƙarfi shine karyewar haƙoran zoben kisa, ƙara mara kyau lokacin juyawa kokisa zobe haliya makale.Lokacin da wannan ya faru, dakatar da aikin nan da nan, in ba haka ba motar da ke juyawa na iya lalacewa.
Haƙiƙa, ba daidai ba ne a sanya duk zargi a kan ingancin ɗaukar hoto, saboda zoben kisa na tono haske yana da babban radius juyawa.A wasu lokuta ana buƙatar wuce gona da iri, yana sa haƙora su sa haƙora kuma a ƙarshe suna karye.Bugu da ƙari, hanyar aiki na direban excavator kuma zai shafi rayuwar sabis nakashe kai.
Maye gurbinkashe kaiba babban aiki ba ne.Matukar kun shirya sosai, za ku ga cewa ba shi da wahala kamar yadda kuke tunani.Anan akwai wasu shawarwari don maye gurbin excavatorkisa bearings.
Wurin gyaran yana buƙatar zama lebur kuma a cikin isar da madaidaicin cokali mai yatsu.Nauyin tono mai haske gabaɗaya ton 3-4 ne.Ban da chassis, cokali mai yatsu zai iya ɗauka gaba ɗaya.Kada ku yi amfani da jacks don lodawa da saukewa, zai zama haɗari sosai.
Tare da isassun abubuwan tsaro, ja mai tonawa zuwa wurin, tuna da ɗaga hannuwansa da farko, sannan gyara shi da kayan aikin da suka dace.Kashe wurin zama na taksi da tushe mai aiki, saki motar rotary, sannan cire duk taksi na tona.
Yanzu za ku ga zoben yanka, duba shi kuma duba ko haƙoran gear sun lalace.Da farko cire skru nakashe kai, cire abin da ya lalace, sannan a yi amfani da man fetur don cire maiko da burbushin da ke kan madaidaicin.Sauya da sabonkashe kai.
Lokacin shigar dasabon slereshe bearings, tuna don maye gurbin duk skru, kuma murƙushe duk kusoshi a cikin diagonally sabanin jeri.Kar a danne kusoshi ba da gangan ba.A ƙarshe sake shigar da sassan da kuka motsa daga chassis.Yanzu kuna da sabon excavator!
Mu,Xuzhou wanda slewing bearing Co., Ltd, a matsayin ƙwararrun masana'anta nakisa bearings, idan kuna da ƙarin tambaya game da ɗaukar kisa, zaku iyatuntube mua kowane lokaci ~!
Lokacin aikawa: Juni-01-2022