Matakan shigarwa na gama-gari guda huɗu

Yanzu da kuka zaɓi abin da ya dacezoben kashewadon kayan aiki, lokaci ya yi da za a shiga lokacin shigarwa.Da fatan za a yi la'akari da waɗannan abubuwa huɗu masu zuwa don tabbatar da nasarashigarwa.

1.Deformation na hawa saman

 

1Akwai dalilai da yawa na nakasawa na hawa saman.Misalai na gama-gari suna kewayo daga wuce gona da iri tsakanin abin hawa da saman hawa zuwa gaskit mara kyau.Duk da haka, ba tare da la'akari da dalilin nakasa ba, sakamakon ba daidai ba neshigarwawanda ke shafar mutuncin samfurin.Nakasawa na hawan hawan yana iya haifar da matsalolin da ke biyowa: ƙaddamar da nauyin nauyi a cikin ɗaki;karatun da ba daidai ba yayin tashin hankali;gaji mai rauni;jimlar rashin ƙarfi.

2. Daidaitaccen rufewa da maiko

Zamewakisa bearingsya kamata a rufe shi don guje wa duk wasu abubuwan da za su iya yin tasiri mara kyau na aiki, kamar tarkace da abubuwa masu lalata.Nau'in hatimin da kuka zaɓa zai bambanta ta aikace-aikace, don haka tabbatar da tuntuɓar ƙwararren mai ɗaukar hoto yayin wannan aikin.Lokacin zayyana zoben yanka, ya kamata a ba da fifiko kan man shafawa da sake mai.Gabaɗaya magana, bearings ɗin za a riga an sanya su.Da zarar an shigar da su a cikin samfurin ƙarshe, dole ne a sake sake su cikin lokaci.Ga wasu samfurori, wannan zai zama aikin yau da kullum, yayin da wasu, kawai ana buƙatar ƙarin maiko a cikin sa'o'i 100 na aiki.Waɗannan hanyoyin kulawa yakamata a jera su a fili a cikin kowane litattafai masu alaƙa da samfurin ƙarshe.

3. Ma'ajiyar ajiya

Ana yin la'akari da ajiya na ɗan gajeren lokaci lokacin da bearings ya bar masana'anta.Idan kun shirya karɓar bearings kuma ku bar su a kan shiryayye na dogon lokaci, tabbatar da sa mai bearings kafinshigarwa.Da zarar isarwa zuwa gare ku da ƙungiyar ku, ya kamata ku kuma kula da yadda ake sarrafa / adana bearings.Idan ba a kula da kyau ba, saman hawa ko haƙoran gear na iya lalacewa.Datti da sauran gurɓatattun abubuwa kuma za su taru akanzoben kashewa, haddasawashigarwamatsaloli.

2

4. Hanyar shigarwa daidai

Ko da yake abu na ƙarshe yana bayyana a fili, sau da yawa ana mantawa da shi don bin daidaishigarwatsari.Da farko dai, filogi mai ɗaukar nauyi da tazarar tauri ya kamata a kasance a cikin mafi ƙanƙanta wurin kaya na samfurin.Idan an sanya waɗannan abubuwan a cikin yanki mai nauyi, gazawar da ba ta kai ba na iya faruwa.Hakanan ya kamata ku bincika tseren ɗamara a cikin wannan matakin.Bayan daɗaɗɗen kusoshi, tseren ɗaukar hoto ya kamata ya zama zagaye.Ƙarshe amma ba kalla ba, ana buƙatar bincika ƙarfin juzu'i na ƙarshe da share kayan aiki bayan shigarwa.Idan na'urar na'urar tana da matsalolin shigarwa, karfin jujjuyawar zai biyo bayashigarwazai bambanta sosai.

Kamfaninmu, Xuzhou Wanda Slewing Bearing Co., Ltd., yana ba da tallafin fasaha kyauta da sabis na bayan-tallace-tallace mai inganci.


Lokacin aikawa: Janairu-29-2021

Aiko mana da sakon ku:

Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana